Miễn phí vận chuyển đơn từ 500KCam kết 100% chính hãng — đền bù 200% nếu giảĐổi trả trong 7 ngày không cần lý doHỗ trợ 24/7 qua chat trực tuyếnGiảm 15% đơn hàng đầu tiên — Dùng mã: BNWELCOMEMiễn phí vận chuyển đơn từ 500KCam kết 100% chính hãng — đền bù 200% nếu giảĐổi trả trong 7 ngày không cần lý doHỗ trợ 24/7 qua chat trực tuyếnGiảm 15% đơn hàng đầu tiên — Dùng mã: BNWELCOME
Nước hoa chiết Maison Alhambra Delilah EDP- 10ml - Hình 1
Di chuột để phóng to
1 / 2

Nước hoa chiết Maison Alhambra Delilah EDP- 10ml

(0 đánh giá)
Thương hiệu:
140.000đ
Tích 1.400 điểm khi mua sản phẩm này

Hương hoa cỏ ngọt ngào, quyến rũ, lưu hương bền lâu – lựa chọn hoàn hảo cho phái nữ yêu thích nét thanh lịch tinh tế.

1

Chính hãng 100%

Hoàn tiền nếu phát hiện hàng giả

Miễn phí vận chuyển

Cho đơn hàng từ 500k

Đổi trả dễ dàng

Trong vòng 7 ngày

Kiểm tra hàng

Trước khi thanh toán

Chia sẻ:
Vận chuyển
Nước hoa chiết Maison Alhambra Delilah EDP- 10ml | Chính Hãng, Giá TốtNước hoa chiết Maison Alhambra Delilah EDP 10ml - Hương thơm hoa cỏ ngọt ngào, quyến rũ, lưu hương bền lâu. Mua ngay chỉ 140.000đ, giao hàng toàn quốc!Nước hoa chiết Maison Alhambra Delilah EDP- 10mlMaison Alhambra Delilah, nước hoa nữ chiết, nước hoa nữ hương hoa, nước hoa Dubai nữ, nước hoa chiết 10ml

Giới Thiệu Nước Hoa Chiết Maison Alhambra Delilah EDP- 10ml

Nước hoa chiết Maison Alhambra Delilah EDP- 10ml là lựa chọn hoàn hảo dành cho những phụ nữ hiện đại yêu thích mùi hương hoa cỏ thanh lịch, quyến rũ và đầy nữ tính. Được sáng tác bởi thương hiệu nước hoa danh tiếng đến từ vùng đất Trung Đông huyền bí, Delilah mang trong mình một câu chuyện hương thơm đặc biệt – nơi sự lãng mạn gặp gỡ sự tinh tế.

Với dung tích 10ml tiện lợi, sản phẩm lý tưởng để bạn trải nghiệm trọn vẹn mùi hương trước khi đầu tư vào chai full-size, hoặc mang theo bên mình để tươi mới cả ngày dài. Mức giá chỉ 140.000đ khiến đây trở thành một trong những lựa chọn tiết kiệm nhất trong phân khúc nước hoa nữ cao cấp chiết.

Hương thơm Delilah như một lời thì thầm nhẹ nhàng nhưng đủ sức đọng lại trong tâm trí người đối diện – quyến rũ, bí ẩn và không thể quên. Đây chính là tuyệt tác dành cho những ai muốn để lại dấu ấn riêng biệt mỗi ngày.

Công Dụng Nổi Bật Của Nước Hoa Chiết Maison Alhambra Delilah EDP- 10ml

  • Hương thơm lưu lâu bền bỉ: Với nồng độ EDP (Eau de Parfum), Maison Alhambra Delilah có khả năng lưu hương từ 6–8 tiếng trên da, giúp bạn tự tin tỏa hương suốt cả ngày mà không cần xịt thêm nhiều lần.
  • Hương hoa nữ tính, quyến rũ: Tầng hương giữa đặc trưng với hoa hồng, hoa nhài tinh khiết mang đến vẻ đẹp nữ tính thuần khiết, phù hợp cho mọi dịp từ công sở đến hẹn hò lãng mạn.
  • Toa hương Đông phương ấm áp: Tầng hương nền với xạ hương, vani và gỗ ấm tạo nên chiều sâu gợi cảm, khiến mùi hương trở nên đa tầng và khó quên hơn trên làn da.
  • Dung tích chiết nhỏ gọn, tiện mang theo: Lọ 10ml vừa vặn bỏ túi xách, vali hay túi du lịch – hoàn hảo cho những chuyến đi ngắn hoặc để dự phòng tại văn phòng.
  • Tiết kiệm chi phí trải nghiệm: Thay vì đầu tư ngay vào chai lớn, bạn có thể dùng thử nước hoa chiết Maison Alhambra Delilah EDP- 10ml với mức giá hợp lý để cảm nhận hương thơm thực tế trên da mình trước khi quyết định.

Thành Phần Hương Chính Trong Nước Hoa Chiết Maison Alhambra Delilah EDP- 10ml

Nước hoa chiết Maison Alhambra Delilah EDP- 10ml được xây dựng theo kiến trúc hương kim tự tháp cổ điển – gồm ba tầng hương hòa quyện tinh tế, mỗi tầng lần lượt tỏa ra theo thời gian để tạo nên một trải nghiệm khứu giác trọn vẹn và biến đổi liên tục trên da người dùng.

Tầng Hương Đầu (Top Notes) – Tươi Mát & Cuốn Hút

Ngay khi xịt lên da, bạn sẽ cảm nhận được làn hương tươi mát với các nốt trái cây ngọt ngào và hoa cỏ nhẹ nhàng. Tầng hương đầu tạo ấn tượng ban đầu sống động, rực rỡ như một buổi sáng tràn đầy năng lượng, thức tỉnh mọi giác quan và làm bừng sáng không gian xung quanh bạn.

Tầng Hương Giữa (Heart Notes) – Nữ Tính & Lãng Mạn

Trái tim của Delilah là bộ đôi hoa hồng và hoa nhài huyền thoại – biểu tượng của vẻ đẹp và sự lãng mạn. Tầng hương này phát triển sau 20–30 phút, bộc lộ toàn bộ chiều sâu nữ tính, thanh lịch và quyến rũ khó cưỡng. Đây chính là "linh hồn" của mùi hương Delilah mà người dùng yêu thích nhất.

Tầng Hương Nền (Base Notes) – Ấm Áp & Gợi Cảm

Xạ hương trắng, vani ngọt ngào và gỗ đàn hương tạo nên phần đáy ấm áp, bền vững và đầy gợi cảm. Tầng hương nền bám chặt vào da, lưu lại dấu ấn thơm ngát suốt nhiều giờ sau đó và là phần hương "chữ ký" khiến Delilah trở nên độc đáo trong muôn vàn nước hoa nữ trên thị trường.

Xạ Hương Trắng & Gỗ Ấm

Sự kết hợp giữa xạ hương trắng tinh khiết và các nốt gỗ ấm tạo ra chiều sâu tuyệt vời cho toàn bộ công thức hương. Đây là yếu tố quan trọng giúp nước hoa chiết Maison Alhambra Delilah có độ lưu hương vượt trội, đặc biệt nổi bật trên da ấm và khô.

Hướng Dẫn Sử Dụng Nước Hoa Chiết Maison Alhambra Delilah EDP- 10ml

Bước 1 – Chuẩn bị da: Thoa kem dưỡng ẩm không mùi lên da trước khi xịt nước hoa khoảng 10–15 phút. Da được dưỡng ẩm tốt sẽ "giữ" hương thơm lâu hơn đáng kể so với da khô. Đây là bí quyết đơn giản nhưng cực kỳ hiệu quả mà các chuyên gia nước hoa luôn khuyến nghị.

Bước 2 – Xịt đúng vị trí: Hướng lọ xịt cách da khoảng 15–20cm và nhẹ nhàng xịt lên các điểm mạch máu nóng như: cổ, sau tai, cổ tay, khuỷu tay bên trong và sau đầu gối. Các vị trí này có nhiệt độ cao hơn, giúp kích hoạt và tỏa hương hiệu quả nhất.

Bước 3 – Để hương thơm lan tự nhiên: Tuyệt đối không chà xát hai cổ tay vào nhau sau khi xịt vì thao tác này sẽ phá vỡ cấu trúc phân tử hương, làm giảm chất lượng và độ lưu hương của nước hoa. Hãy để hương thơm tự thấm và lan tỏa một cách tự nhiên.

Mẹo chuyên gia: Để hương thơm của nước hoa chiết Maison Alhambra Delilah EDP- 10ml bền lâu nhất, hãy bảo quản lọ ở nơi khô ráo, tránh ánh nắng trực tiếp và nhiệt độ cao. Xịt lên tóc hoặc khăn choàng cũng là cách tuyệt vời để mang theo hương thơm nhẹ nhàng cả ngày dài.

Đối Tượng Phù Hợp Sử Dụng Nước Hoa Chiết Maison Alhambra Delilah EDP- 10ml

  • Phù hợp với phụ nữ yêu thích mùi hương hoa cỏ ngọt ngào, nữ tính và lãng mạn trong cuộc sống hàng ngày.
  • Phù hợp với những ai đang tìm kiếm nước hoa nữ cao cấp với mức giá hợp lý, muốn trải nghiệm hương thơm Trung Đông đích thực.
  • Lý tưởng cho các bạn gái mới bắt đầu khám phá thế giới nước hoa muốn thử nhiều mùi hương khác nhau mà không tốn quá nhiều chi phí.
  • Thích hợp để dùng ban ngày tại văn phòng hoặc các buổi hẹn hò tối, dạ tiệc sang trọng.
  • Phù hợp với mọi độ tuổi từ 18 đến 45, đặc biệt nổi bật trên những ai có làn da ấm và ưa hương thơm ngọt nhẹ.

Câu Hỏi Thường Gặp Về Nước Hoa Chiết Maison Alhambra Delilah EDP- 10ml

1. Nước hoa chiết Maison Alhambra Delilah EDP- 10ml có lưu hương lâu không?

Với nồng độ EDP (Eau de Parfum) – nồng độ cao hơn EDT – Maison Alhambra Delilah EDP có khả năng lưu hương từ 6 đến 8 tiếng trên da tùy vào loại da và điều kiện thời tiết. Da dầu thường giữ hương lâu hơn da khô. Để tối ưu độ lưu hương, hãy kết hợp với kem dưỡng thể trước khi xịt.

2. Nên sử dụng Nước hoa chiết Maison Alhambra Delilah EDP- 10ml vào dịp nào?

Delilah EDP là mùi hương đa năng, phù hợp cả ngày lẫn đêm. Ban ngày, hương hoa nhẹ nhàng tạo cảm giác tươi mát, thanh lịch tại văn phòng. Buổi tối, tầng hương nền ấm áp và gợi cảm tỏa ra mạnh mẽ hơn, rất thích hợp cho các buổi hẹn hò, tiệc tùng hay sự kiện đặc biệt.

3. Bao lâu thì hương của Nước hoa chiết Maison Alhambra Delilah EDP- 10ml thay đổi?

Trong 30 phút đầu, bạn sẽ cảm nhận tầng hương đầu tươi mát. Sau 30–60 phút, tầng hương giữa với hoa hồng và hoa nhài bắt đầu nổi bật. Từ 2 tiếng trở đi, tầng hương nền ấm áp của xạ hương và gỗ sẽ là mùi chủ đạo còn lại trên da – đây thường là phần hương được yêu thích nhất của Delilah.

4. Nước hoa chiết Maison Alhambra Delilah EDP- 10ml có chính hãng không?

Tất cả sản phẩm nước hoa chiết tại shop đều được chiết từ chai nước hoa chính hãng 100%, đảm bảo chất lượng và hương thơm chuẩn xác như bản gốc. Bạn hoàn toàn yên tâm về nguồn gốc và chất lượng sản phẩm khi mua hàng.

Kết Luận – Vì Sao Nên Chọn Nước Hoa Chiết Maison Alhambra Delilah EDP- 10ml?

Nước hoa chiết Maison Alhambra Delilah EDP- 10ml là sự lựa chọn thông minh cho những phụ nữ yêu cái đẹp, trân trọng bản thân và muốn tỏa sáng theo cách riêng của mình. Với hương thơm hoa cỏ ngọt ngào đan xen cùng tầng hương nền ấm áp, quyến rũ – Delilah không chỉ là một mùi hương mà còn là một tuyên ngôn về phong cách và cá tính.

Ở mức giá chỉ 140.000đ cho lọ 10ml tiện lợi, bạn hoàn toàn có thể trải nghiệm trọn vẹn một trong những nước hoa nữ được yêu thích nhất của Maison Alhambra mà không cần băn khoăn về ngân sách. Đây là cơ hội tuyệt vời để khám phá thế giới nước hoa Trung Đông tinh tế và sang trọng.

🛒 Đặt hàng ngay hôm nay để nhận được sản phẩm nhanh nhất và tận hưởng mùi hương Delilah quyến rũ trên làn da của bạn! Số lượng có hạn – đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu một trong những nước hoa chiết được săn đón nhất hiện nay.

Hỏi đáp về sản phẩm

Minh Anh

Sản phẩm này có dùng được cho da nhạy cảm không?

2023-10-15

BN BEAUTY trả lời:

Chào bạn, sản phẩm được chiết xuất từ thiên nhiên nên rất lành tính, phù hợp với mọi loại da kể cả da nhạy cảm nhé!

Thu Hà

Hạn sử dụng của sản phẩm là bao lâu?

2023-11-02

BN BEAUTY trả lời:

Hạn sử dụng là 3 năm kể từ ngày sản xuất và 12 tháng sau khi mở nắp ạ.

Đánh giá sản phẩm

0.0

0 đánh giá

Không có đánh giá nào phù hợp với bộ lọc

Mô tả chi tiết Nước hoa chiết Maison Alhambra Delilah EDP- 10ml

Nước hoa chiết Maison Alhambra Delilah EDP- 10ml | Chính Hãng, Giá TốtNước hoa chiết Maison Alhambra Delilah EDP 10ml - Hương thơm hoa cỏ ngọt ngào, quyến rũ, lưu hương bền lâu. Mua ngay chỉ 140.000đ, giao hàng toàn quốc!Nước hoa chiết Maison Alhambra Delilah EDP- 10mlMaison Alhambra Delilah, nước hoa nữ chiết, nước hoa nữ hương hoa, nước hoa Dubai nữ, nước hoa chiết 10ml Giới Thiệu Nước Hoa Chiết Maison Alhambra Delilah EDP- 10ml Nước hoa chiết Maison Alhambra Delilah EDP- 10ml là lựa chọn hoà

Xem thêm các sản phẩm mỹ phẩm chính hãng khác tại BN BEAUTY.

Câu hỏi thường gặp

Nước hoa chiết Maison Alhambra Delilah EDP- 10ml có chính hãng không?

Nước hoa chiết Maison Alhambra Delilah EDP- 10ml tại BN BEAUTY là hàng chính hãng 100%, nhập khẩu trực tiếp. Sản phẩm có đầy đủ tem nhập khẩu, nhãn phụ tiếng Việt theo quy định Bộ Y tế. BN BEAUTY cam kết hoàn tiền nếu hàng không đúng như mô tả.

Giá Nước hoa chiết Maison Alhambra Delilah EDP- 10ml là bao nhiêu và có ưu đãi gì không?

Nước hoa chiết Maison Alhambra Delilah EDP- 10ml có giá 140.000 ₫ tại BN BEAUTY. Khách hàng được hưởng miễn phí vận chuyển cho đơn từ 500.000đ, đổi trả 7 ngày nếu sản phẩm lỗi hoặc không đúng mô tả. Đăng ký tài khoản để nhận thêm ưu đãi thành viên.

Mua Nước hoa chiết Maison Alhambra Delilah EDP- 10ml ở đâu uy tín?

Bạn có thể mua Nước hoa chiết Maison Alhambra Delilah EDP- 10ml chính hãng tại bnbeauty.com.vn — địa chỉ mua mỹ phẩm online uy tín với giao hàng toàn quốc qua GHTK, J&T, GHN. Thanh toán COD, chuyển khoản, Momo, ZaloPay.

Sản phẩm liên quan