
Tẩy da chết DOVE hàng CT
Tẩy tế bào chết nhẹ nhàng, làm mềm mịn da, cải thiện kết cấu da và giúp da sáng mượt tự nhiên.
Chính hãng 100%
Hoàn tiền nếu phát hiện hàng giả
Miễn phí vận chuyển
Cho đơn hàng từ 500k
Đổi trả dễ dàng
Trong vòng 7 ngày
Kiểm tra hàng
Trước khi thanh toán
Giới Thiệu (NK) Tẩy da chết DOVE hàng CT - Bí Quyết Làn Da Mịn Màng
(NK) Tẩy da chết DOVE hàng CT là sản phẩm chăm sóc da toàn thân được hàng triệu phụ nữ tin dùng nhờ công thức nhẹ dịu nhưng hiệu quả vượt trội. Với xuất xứ từ thương hiệu DOVE danh tiếng toàn cầu, sản phẩm mang đến trải nghiệm tẩy da chết chuyên sâu ngay tại nhà mà không gây kích ứng.
Không chỉ loại bỏ lớp tế bào chết tích tụ, tẩy da chết DOVE hàng CT còn cấp ẩm đồng thời, giúp da trở nên mềm mại, sáng khỏe và căng mướt chỉ sau vài lần sử dụng. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn nâng cấp quy trình dưỡng da với mức giá hợp lý chỉ 170.000đ.
Công Dụng Nổi Bật Của (NK) Tẩy da chết DOVE hàng CT
- Loại bỏ tế bào chết hiệu quả: Hạt scrub mịn trong công thức giúp tẩy sạch lớp tế bào chết tích tụ trên bề mặt da, thông thoáng lỗ chân lông, ngăn ngừa mụn thịt và da sần sùi.
- Dưỡng ẩm chuyên sâu: Không giống các sản phẩm tẩy da thông thường, tẩy da chết DOVE tích hợp thành phần dưỡng ẩm giúp da không bị khô căng sau khi dùng, mềm mịn ngay lập tức.
- Làm sáng và đều màu da: Sử dụng đều đặn giúp cải thiện tông màu da, mờ dần các vết thâm nhẹ, mang lại làn da đều màu và rạng rỡ hơn trông thấy.
- Kích thích tái tạo da: Quá trình tẩy tế bào chết kích hoạt quá trình tái tạo da tự nhiên, thúc đẩy tế bào da mới khỏe mạnh phát triển, da trở nên căng bóng và tươi trẻ hơn.
- Hỗ trợ hấp thu dưỡng chất: Sau khi tẩy da chết, các sản phẩm dưỡng thể, kem dưỡng ẩm sẽ được hấp thụ tốt hơn gấp nhiều lần, tối ưu hóa hiệu quả của toàn bộ quy trình chăm sóc da.
Thành Phần Chính Trong (NK) Tẩy da chết DOVE hàng CT
Công thức của (NK) Tẩy da chết DOVE hàng CT được nghiên cứu và phát triển kỹ lưỡng bởi đội ngũ chuyên gia da liễu của DOVE, kết hợp hài hòa giữa các thành phần tẩy da tự nhiên và dưỡng chất nuôi dưỡng da chuyên sâu.
Hạt Tẩy Da Tự Nhiên (Natural Exfoliating Beads)
Các hạt tẩy mịn có kích thước vi mô giúp loại bỏ tế bào chết một cách nhẹ nhàng và triệt để mà không gây xước hay kích ứng da. Phù hợp cho cả những vùng da nhạy cảm như bắp tay, bắp chân hay lưng.
Dưỡng Chất Ẩm (Moisturizing Complex)
Hệ thống dưỡng ẩm đặc trưng của DOVE với thành phần như glycerin và các axit béo thiết yếu giúp phục hồi hàng rào bảo vệ da ngay sau khi tẩy, khóa ẩm bền lâu suốt cả ngày, cho làn da mềm mại và không bị khô rát.
Chiết Xuất Thiên Nhiên Dưỡng Da
Kết hợp cùng các chiết xuất thực vật tự nhiên giàu vitamin và chất chống oxy hóa, sản phẩm giúp nuôi dưỡng da từ sâu bên trong, cải thiện kết cấu da dài hạn và bảo vệ da khỏi tác động của môi trường.
Hướng Dẫn Sử Dụng (NK) Tẩy da chết DOVE hàng CT Đúng Cách
Bước 1 - Làm ẩm da: Tắm hoặc rửa sạch vùng da cần tẩy với nước ấm trong khoảng 2-3 phút. Nước ấm giúp lỗ chân lông mở ra, tế bào chết mềm hơn và dễ loại bỏ hơn.
Bước 2 - Thoa và massage: Lấy một lượng vừa đủ tẩy da chết DOVE hàng CT, thoa đều lên vùng da ẩm. Massage nhẹ nhàng theo chuyển động tròn trong 1-2 phút, tập trung vào vùng da sần như khuỷu tay, gót chân và đùi.
Bước 3 - Rửa sạch và dưỡng da: Rửa sạch với nước ấm cho đến khi trôi hết sản phẩm, sau đó dùng nước mát để đóng lỗ chân lông. Lau khô da nhẹ nhàng và thoa kem dưỡng thể để giữ ẩm tối ưu.
Mẹo từ chuyên gia: Sử dụng tẩy tế bào chết DOVE đều đặn 2-3 lần mỗi tuần để đạt kết quả tốt nhất. Tránh dùng quá thường xuyên vì có thể làm mỏng lớp bảo vệ tự nhiên của da. Luôn thoa kem dưỡng sau mỗi lần tẩy da để phục hồi độ ẩm.
Đối Tượng Phù Hợp Sử Dụng (NK) Tẩy da chết DOVE hàng CT
- Phù hợp với da thường và da hỗn hợp muốn duy trì làn da mịn màng, sáng khỏe mỗi ngày.
- Phù hợp với da khô, da sần sùi cần được cấp ẩm và tẩy da chết thường xuyên.
- Lý tưởng cho các bạn lần đầu tiếp cận sản phẩm tẩy tế bào chết, nhờ công thức nhẹ dịu và dễ sử dụng.
- Dành cho những ai bận rộn muốn tiết kiệm thời gian với sản phẩm 2 trong 1: vừa tẩy da chết vừa dưỡng ẩm.
- Phù hợp sử dụng trước khi ra nắng hoặc dùng kem tự tạo màu để da hấp thụ đều và đẹp hơn.
Câu Hỏi Thường Gặp Về (NK) Tẩy da chết DOVE hàng CT
1. (NK) Tẩy da chết DOVE hàng CT có phù hợp với da nhạy cảm không?
Tẩy da chết DOVE hàng CT được bào chế với công thức nhẹ dịu, không chứa các hạt tẩy cứng hay hóa chất mạnh. Tuy nhiên, với da nhạy cảm, bạn nên thử trên vùng da nhỏ trước khi dùng toàn thân và chỉ massage thật nhẹ nhàng để tránh kích ứng.
2. Nên sử dụng (NK) Tẩy da chết DOVE hàng CT vào buổi sáng hay tối?
Bạn có thể dùng tẩy tế bào chết DOVE vào cả sáng lẫn tối, tuy nhiên buổi tối thường được khuyến nghị hơn. Tẩy da vào tối giúp da có thời gian phục hồi và hấp thu dưỡng chất qua đêm, đồng thời tránh tiếp xúc với bụi bẩn ngay sau khi tẩy.
3. Bao lâu thì thấy hiệu quả khi dùng (NK) Tẩy da chết DOVE hàng CT?
Nhiều người dùng cảm nhận được da mịn màng hơn ngay sau lần đầu sử dụng. Để thấy sự cải thiện rõ rệt về tông màu và kết cấu da, hãy kiên trì sử dụng tẩy da chết DOVE hàng CT đều đặn 2-3 lần/tuần trong ít nhất 3-4 tuần liên tục.
4. Có thể dùng (NK) Tẩy da chết DOVE hàng CT cho vùng da mặt không?
Sản phẩm này được thiết kế dành riêng cho da toàn thân. Với vùng da mặt nhạy cảm hơn, bạn nên chọn các sản phẩm tẩy tế bào chết dành riêng cho mặt để đảm bảo an toàn và hiệu quả tối ưu.
Kết Luận - Vì Sao Nên Chọn (NK) Tẩy da chết DOVE hàng CT?
(NK) Tẩy da chết DOVE hàng CT là sự kết hợp hoàn hảo giữa hiệu quả tẩy da chết chuyên sâu và dưỡng ẩm đồng thời, mang lại làn da mịn màng, sáng khỏe và căng tràn sức sống chỉ với một bước đơn giản. Với mức giá chỉ 170.000đ, đây là khoản đầu tư hoàn toàn xứng đáng cho làn da bạn.
Được tin dùng bởi hàng triệu phụ nữ toàn cầu, tẩy da chết DOVE từ lâu đã trở thành biểu tượng của sự chăm sóc da dịu nhẹ nhưng hiệu quả. Đừng để lớp tế bào chết cản trở vẻ đẹp tự nhiên của bạn — hãy để (NK) Tẩy da chết DOVE hàng CT giúp bạn tự tin khoe làn da rạng rỡ mỗi ngày.
Đặt hàng ngay hôm nay để nhận sản phẩm chính hãng với giá ưu đãi tốt nhất, giao hàng nhanh toàn quốc. Hàng nghìn khách hàng đã hài lòng — đến lượt bạn trải nghiệm sự khác biệt từ tẩy tế bào chết DOVE hàng CT!
Hỏi đáp về sản phẩm
Minh Anh
Sản phẩm này có dùng được cho da nhạy cảm không?
2023-10-15
LUSH trả lời:
Chào bạn, sản phẩm được chiết xuất từ thiên nhiên nên rất lành tính, phù hợp với mọi loại da kể cả da nhạy cảm nhé!
Thu Hà
Hạn sử dụng của sản phẩm là bao lâu?
2023-11-02
LUSH trả lời:
Hạn sử dụng là 3 năm kể từ ngày sản xuất và 12 tháng sau khi mở nắp ạ.
Đánh giá sản phẩm
0 đánh giá
Mô tả chi tiết Tẩy da chết DOVE hàng CT
(NK) Tẩy da chết DOVE hàng CT - Chính Hãng, Giá Tốt 170.000đTẩy da chết DOVE hàng CT chính hãng - loại bỏ tế bào chết, làm sáng da, dưỡng ẩm sâu. Mua ngay chỉ 170.000đ, giao hàng toàn quốc, cam kết chính hãng!(NK) Tẩy da chết DOVE hàng CTtẩy da chết DOVE, tẩy tế bào chết body, tẩy da chết toàn thân, DOVE scrub chính hãng, tẩy tế bào chết da mịn màng Giới Thiệu (NK) Tẩy da chết DOVE hàng CT - Bí Quyết Làn Da Mịn Màng (NK) Tẩy da chết DOVE hàng CT là sản phẩm chăm sóc da toàn thân được hàng triệu
Xem thêm các sản phẩm mỹ phẩm chính hãng khác tại BN BEAUTY.
Câu hỏi thường gặp
Tẩy da chết DOVE hàng CT có chính hãng không?
Tẩy da chết DOVE hàng CT tại BN BEAUTY là hàng chính hãng 100%, nhập khẩu trực tiếp. Sản phẩm có đầy đủ tem nhập khẩu, nhãn phụ tiếng Việt theo quy định Bộ Y tế. BN BEAUTY cam kết hoàn tiền nếu hàng không đúng như mô tả.
Giá Tẩy da chết DOVE hàng CT là bao nhiêu và có ưu đãi gì không?
Tẩy da chết DOVE hàng CT có giá 170.000 ₫ tại BN BEAUTY. Khách hàng được hưởng miễn phí vận chuyển cho đơn từ 500.000đ, đổi trả 7 ngày nếu sản phẩm lỗi hoặc không đúng mô tả. Đăng ký tài khoản để nhận thêm ưu đãi thành viên.
Mua Tẩy da chết DOVE hàng CT ở đâu uy tín?
Bạn có thể mua Tẩy da chết DOVE hàng CT chính hãng tại bnbeauty.com.vn — địa chỉ mua mỹ phẩm online uy tín với giao hàng toàn quốc qua GHTK, J&T, GHN. Thanh toán COD, chuyển khoản, Momo, ZaloPay.





